วันพุธ ที่ 17 กรกฎาคม 2567 เวลา 08.30 – 14.00 น.
ศูนย์อุตุนิยมวิทยาภาคใต้ฝั่งตะวันออก นำโดย นายสมภพ วิสุทธิศิริ ผู้อำนวยการส่วนพยากรณ์อากาศ พร้อมด้วยข้าราชการ
ร่วมกิจกรรมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน” จังหวัดสงขลา และร่วมออกบูธให้บริการประชาชน
ณ โรงเรียนบ่อเกดวิจิตรวิทยา ตำบลทุ่งหมอ อำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา โดยมี นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานเปิดโครงการ
ศูนย์อุตุนิยมวิทยาภาคใต้ฝั่งตะวันออกใช้คุกกี้เพื่อเพิ่มประสบการณ์และความพึงพอใจในการใช้งานเว็บไซต์ให้มีประสิทธิภาพและสะดวกต่อการใช้งาน คุณสามารถอ่านนโยบายนี้เพิ่มเติมได้ที่ นโยบายคุกกี้